ชกกัน

โปรแกรมมวยไทยวันนี้ วันจันทร์ที่ 25 เมษายน 2559
ราขดำเนิน /  วันจันทร์ที่ 25 เมษายน 2559 / 

โปรแกรมมวยไทยวันนี้ วันจันทร์ที่ 25 เมษายน 2559 ศึกเพชรวิเศษ เวทีมวย ราขดำเนิน เวลา 18:30 น. 1. ปราบไพรี ศิษย์สองพี่น้อง  Vs  ตุ๊กตาทอง อ.เอกรินทร์ 2. โตโต้ ลูกโคกรัก  Vs  ปฎักเพชร ซินบีมวยไทย 3. เป๊ปซี่ อ.ประเสริฐ  Vs  สมิงเดช ส.ไชยภร 4. เพชรแท้ เพชรยินดีอะคาเดมี่  Vs  บุญหลง เกียรติฉัตรชัย 5. ตุ๊กตาทอง ศ.เกียรตินิวัฒน์  Vs  ลูกทอย เอฟ.เอ.กรุ๊ป 6. แสนซน เอราวัณ  Vs  สมรักษ์น้อย ว.สังข์ประไพ 7. แพรวพราว เพชรยินดีอะคาเดมี่  Vs  ฤทธิ์ ส.วิเศษกิจ 8. วังน้ำเย็น เอฟ.เอ.กรุ๊ป  Vs  ดาวดัง บริพัฒน์บุรีรัมย์ 9. ทายาท อ.ประเสริฐ  Vs  เดชพนม ว.สังข์ประไพ ** หมายเหตุ อาจมีการเปลี่ยนแปลงคู่ชก

โปรแกรมมวยไทยวันนี้ วันอาทิตย์ที่ 24 เมษายน 2559
วันอาทิตย์ที่ 24 เมษายน 2559 /  ศึกคมชัดลึกมวยไทย / 

โปรแกรมมวยไทยวันนี้ วันอาทิตย์ที่ 24 เมษายน 2559 ศึกมวยไทย 7 สี เวทีมวย ช่อง 7 สี เวลา 13:00 น. 1. ไวไฟ ก.เสกสรร  Vs  พลังพล ช.เรืองรัมย์ 2. กุหลาบดำ ส.จ.เปี๊ยกอุทัย  Vs  น้องบีเล็ก ท.เทพสุทิน 3. เสมาเพชร ศิษย์เสธ.ตู่  Vs  อินทรีทอง ป.พีณภัทร 4. รถเหล็ก จ้าวทะเลทอง  Vs  หนึ่งล้านเล็ก จิตรเมืองนนท์ ศึกมวยดีวิถีไทย เวทีมวย รังสิต เวลา 14:00 น. 1. สำลีทอง โตโยต้าระยอง  Vs  ธนูเงิน ภ.หลักบุญ 2. เรือนแพน้อย ศ.เลือดเมืองใต้  Vs  อำนวยเดช ว.วรรณทวี 3. เพชรสมพงษ์ ส.จ.วิชิตแปดริ้ว  Vs  เพชรเมืองไทย พิทักษ์ป่าผาแดง 4. ชาติชาย ศิษย์ป๋านนท์  Vs  มาประลอง ศ.บุญยงยศ ศึกราชดำเนิน ซุปเปอร์ไฟต์ PPTV เวทีมวย ราชดำเนิน เวลา 15:00 น. 1. ฟาอีส ลูกสวน  Vs  ก้องกระบี่ STD.ทรานสปอร์ต 2. กังวาลทอง ต.หลักสอง  Vs  แก่นแก้ว ป.อ่าวทะเลบางเสร่ 3. ก้องนครบาล ส.กิจรุ่งโรจน์  Vs  พญาหลวง ฟลุ๊คบะหมี่เกี๊ยว 4. ขุมทรัพย์ อีเกิ้ลมวยไทย  Vs  เกียรตินิคม ช.ห้าพยัคฆ์ ศึกคมชัดลึกมวยไทย เวทีมวย จิตรเมืองนนท์ เวลา 19:45 น. 1. เพชรนาคร ว.พ.ลำปาง  Vs  โอท็อป อั๋นสุขุมวิท 2. สิทธิศักดิ์ กีล่าสปอร์ต  Vs  มหามงคล ส.ยิ่งเจริญการช่าง 3. กิตติชัย สาทิสซีดี  Vs  เอกชัย ส.จ.เล็กเมืองนนท์ 4. พลังชัย ป.พีณภัทร  Vs  ลมหวน ศิษย์ลมหนาว ศึกแมกซ์มวยไทย เวทีมวย แมกซ์มวยไทย เวลา 19:50 น. 1. มณเฑียร ศิษย์มนต์ชัย  Vs  อเล็กซิส บาราโต้ (ฝรั่งเศส) 2. เพชรพัทยา ช.ชนาธิป  Vs  ชุนซูเกะ โมเทกิ (ญี่ปุ่น) 3. กิตติศักดิ์ สุรสิงหนาท  Vs  ชิเกรุ อินาบะ(ญี่ปุ่น) 4. กล้าขุนศึก ชุมแพทัวร์   Vs  วิลเลี่ยม วิพเพิล (อเมริกา) 5. ขอนแก่นเล็ก ศิษย์พ่อเหล็ก  Vs  ซานีเบค บีชีเบค(คีร์กีสถาน) 6. ฟ้าสุระ ส.ส.นวัธ  Vs  เจย์ ทอนคิ้น(ออสเตรเลีย) 7.  โชคนำชัย ส.จ.สุรพจน์  Vs  วาเลนไทน์ ธิโบท์ (ฝรั่งเศส) ** หมายเหตุ อาจมีการเปลี่ยนแปลงคู่ชก

โปรแกรมมวยไทยวันนี้ วันศุกร์ที่ 15 เมษายน 2559
วันศุกร์ที่ 15 เมษายน 2559 /  ศึกแสงมรกต / 

โปรแกรมมวยไทยวันนี้ วันศุกร์ที่ 15 เมษายน 2559 ศึกแสงมรกต เวทีมวย ลุมพีนี เวลา 18:30 น. 1. ยอดธงชัย ส.ปลื้มจิตร  Vs  เพชรเทวราช ศ.กลั่นบุศย์ 2. เกรียงไกร ศูนย์กีฬาบ่อพลับ  Vs  เพชรมหา ดาบรันสารคาม 3. เพชรเอก เกียรติประสงค์  Vs  ไฟท์ต้า ส.พรทิพย์ 4. ชาญชัย เกียรติบุรินทร์  Vs  น้องเล็ก ส.พรพิมล 5. เอกยะลา ยุ้ยการช่าง  Vs  ติ่งทอง ส.ปลื้มจิตร 6. มังกรเงิน ต.หมอศรี  Vs  สุขสวัสดิ์ เกียรติเพชรน้อย 7. เด็ดดวง ส.จ.เล็กเมืองนนท์  Vs  สามารถ พ.มีบุญ 8. ดาเนียล ส.กลิ่นมี  Vs  โทมัส 13เหรียญทาวเวอร์ 9. เจน ภูเก็ตไฟตท์คลับ  Vs  วินเซนท์ เพชรสมานมวยไทย ** หมายเหตุ อาจมีการเปลี่ยนแปลงคู่ชก

โปรแกรมมวยไทยวันนี้ วันอาทิตย์ที่ 17 เมษายน 2559
วันอาทิตย์ที่ 17 เมษายน 2559 /  ศึกมวยดีวิถีไทย / 

โปรแกรมมวยไทยวันนี้ วันอาทิตย์ที่ 17 เมษายน 2559 ศึกมวยไทย 7 สี เวทีมวย วิกหมอชิต เวลา 12:45 น. 1. แบรนด์ไทย กีล่าสปอร์ต  Vs  เพชรสงวน เอราวัณ 2. เผด็จศึก ช.พัชรพล  Vs  คมกริช อ.ขวัญทอง 3. ยอดสยาม ส.โชคอำนวย  Vs  พลพล พุ่มพันธุ์ม่วง 4. พลกฤต ลูกมะขามหวาน  Vs  วรวุฒิ บ่าววียีนส์ ศึกมวยดีวิถีไทย เวทีมวย รังสิต เวลา 15:00 น. 1. ไกรเดช จิตรเมืองนนท์  Vs  วิชาญเล็ก ป.แหลมมงคล 2. ภูทอก เกียรติโยธิน  Vs  ปานเพชรเล็ก เกียรติเจริญชัย 3. กึกก้อง พยัคฆ์เมืองชล  Vs  ปัญญาวุฒิ เกียรติเจริญชัย 4. อาวุธเล็ก เกียรติเจริญชัย  Vs  วีระชน ท.เทพสุทิน ศึกมวยราชดำเนิน PPTV เวทีมวย ราชดำเนิน เวลา 15:00 น. 1. ก้องเกียรติ ส.เดชปรีชา  Vs  ตะวันฉาย ป.เพชรศิริ 2. ทองไท ส.เกษมลักษณ์  Vs  เพชรดำ พิรุณรถตู้ 3. ฉลองศึก ส.ราชบุตร  Vs  เพชรมีชัย เพชรสมานมวยไทย 4. วายุน้อย ส.สง่าการช่าง  Vs  ฉลองชัย ศ.ราชบุตร ศึกมวยไทย คมชัดลึก เวทีมวย จิตรเมืองนนท์ เวลา 19:30 น. 1. คนไฟบิน ช.เรืองรัมย์  Vs  จ้าวเสือใหญ่ ส.เดชะพันธ์ 2. เล่าปี่ ยิ่งเจริญฟาร์ม  Vs  แสนเดช เมืองหนองบัว 3. เพชรนิรันดร์ ดาบรันสารคาม  Vs  ศรีณรงค์ ภ.ศรีสุขกาญจน์ 4. แสงอุทัย ส.จ.เปี๊ยกอุทัย  Vs  ทีเด็ด ศิษย์จ่ากุ้ง ** หมายเหตุ อาจมีการเปลี่ยนแปลงคู่ชก

โปรแกรมมวยไทยวันนี้ วันเสาร์ที่ 23 เมษายน 2559
วันเสาร์ที่ 23 เมษายน 2559 /  ศึกจ้าวมวยไทย / 

โปรแกรมมวยไทยวันนี้ วันเสาร์ที่ 23 เมษายน 2559 ศึกจ้าวมวยไทย เวทีมวย สยามอ้อมน้อย เวลา 12:15 น. 1. เพชรนำโชค เกียรติภัทรพรรณ  Vs  โลตัส ต.เทวิน 2. ระฆังทอง ศิษย์อิติสุคโต  Vs  บิลลาดิน ศิษย์ชาตรี 3. ศิริมงคล ศิษย์นิวัฒน์  Vs  ฌอนซ์ ลำน้ำมูลมวยไทย 4. ตะบะทอง ศิษย์อิติสุคโต  Vs  กุมารทอง เกียรติไพสนธ์ ศึกไบร์ทีวี เวทีมวย ลุมพีนี เวลา 14:00 น. 1. โอมเพี้ยง ราชานนท์  Vs  เฉลิมเกียรติ ส.สมโภชน์ยิม 2. ยอดเกรียงไกร ฟ้าคำอินทร์  Vs  วิษณุชัย จิตรเมืองนนท์ 3. วันแมน ป.ประสิทธิ์  Vs  เกษมน้อย ศ.เกษมศึก 4. สะท้านเมื่องแกลง พ.พราน55  Vs  พลังภพ พ.เมืองเพชร ศึกยอดมวยไทย เวทีมวย รังสิต เวลา 14:00 น. 1. แก่นตะวัน ศิษย์เพิ่มศักดิ์ยิมส์  Vs  เพชรสระแก้ว วงศ์กล้าศึก 2. ศักดิ์สิทธิ์ ศิษย์ทองปอนด์  Vs  เสน่ห์งามเล็ก ธ.แสงจันทร์ 3. เพชรศิลา ช.สามพี่น้อง  Vs  ขุนเดี่ยว พยัพคำพันธ์ 4. ขาวสด ดราก้อนมวยไทย  Vs  ก้องอีสาน ศิษย์เซียนแอ๊บ ศึกยอดมวยไทยรัฐทีวี เวทีมวย มนตรีสตูดิโอ เวลา 15:00 น. 1. แหลมคม สิงห์มาวิน  Vs  อับบาส ลูกสวน 2. ผึ้งหลวง เพชรสี่หมื่น  Vs  เทพบุตร ช.ห้าพยัคฆ์ 3. อินทราชัย ช.ห้าพยัคฆ์  Vs  ไฟป่า ส.ณรงค์ฤทธิ์ 4. ขวัญโดม ต่อมีนบุรี  Vs  ตีโต้ ศิษย์เฉลิมชัย ศึกมวยไทยลุมพีนีเกริกไกร เวทีมวย ลุมพีนี เวลา 16:30 น. 1. เมืองพลเล็ก ส.ศิริลักษณ์  Vs  เด่นณัฐพล ป.ประสิทธิ์ 2. เพชรกัณฑ์ทัศน์ เอ็ม.ยุ.เด็น  Vs  ฟ้าใหม่ ศิษย์ยอดเซียน 3. รุ่งราวี นายกเอท่าศาลา  Vs  เพชรเชียงยืน จิตรเมืองนนท์ 4. สิงห์น้อย ส.เฮงเจริญ  Vs  รุ่งเรือง ส.เรืองรมย์ ** หมายเหตุ อาจมีการเปลี่ยนแปลงคู่ชก

สิ้นวลีงูเหลือมเชือกกล้วย! เคลตันเบิ้ลกิเลนปลดล็อคบุกพังปราสาทยับเยิน
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด /  เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด / 

ล้างสถิติสำเร็จ “กิเลนผยอง” เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด ปลดล็อคบุกถล่ม บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด สำเร็จซิว 3 เเต้มคว้าชัยชนะครั้งเเรกในการเจอกัน 21 ครั้ง ผลฟุตบอลโตโยต้า ไทยลีก วันพุธที่ 27 เมษายน 2559 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 0 - 3 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด ผู้ทำประตู : เคลตัน ซิลวา น.9, 38, อดิศักดิ์ ไกรษร น.16 สนาม : ไอ-โมบาย สเตเดียม เวลา 19.00 น. การเเข่งขันฟุตบอลโตโยต้า ไทยลีก วันพุธที่ 27 เมษายน 2559 เป็นการพบกันระหว่างสองสโมสรยักษ์ใหญ่ของเมืองไทย เจ้าถิ่นจ่าฝูง “ปราสาทสายฟ้า” บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด ทีม 5 เเชมป์จากเมื่อปีที่ผ่านมา เปิดบ้านพบคู่ปรับสำคัญ “กิเลนผยอง” เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด ทีมอันดับที่ 3 ที่ยังไม่เคยเอาชนะทัพปราสาทสายฟ้าได้สักครั้ง เริ่มเกมในครึ่งเเรกเพียง 1 นาทีเจ้าถิ่นได้เกือบได้ประตูออกนำ ไคโอะ เฟลิเป้ กระชากบอลหนี ทริสตอง  เปิดบอลไปที่เสาสองให้ คิม ซึง-ยอง ซัดด้วยขวาเเต่หลุดกรอบออกไป จากนั้นนาทีที่ 9 เเฟนบอลเจ้าถิ่นต้องนั่งกันเงียบทั้งสนามเมื่อกิเลนผยอง มาได้ประตูออกนำ 1-0 จากจังหวะที่ ธีรศิลป์ วางบอลให้ อดิศักดิ์ โหม่งชกบอลหน้าประตูให้กับ เคลตัน ซิลวา วิ่งโฉบบอลกดลงพื้นตุงตาข่าย เข้าสู่นาทีที่ 16 ต้องช็อคเเฟนบอลเจ้าถิ่นต่อเนื่องเมื่อ เมืองทอง ขยับหนีออกไปเป็น 2-0 เเนวรับบุรีรัมย์สกัดบอลไม่ขาดถูก เคลตัน ซิลวา ฉกลากบอลจี้เข้ากรอบฝั่งซ้าย ก่อนเปิดบอลเเฉลบเเนวรับมาเข้าทาง อดิศักดิ์ เเปโล่งๆด้วยขวาเข้าประตูไปอย่างสวยงาม เเละเป็นการยิงประตูทีมเก่าของเจ้าตัวอีกครั้ง เกมเดินมาถึงนาที่ 31 รูปเกมยังเป็นไปอย่างสนุกเเละเป็นโอกาสของ บุรีรัมย์ ที่ไ่ด้โต้กลับ นฤบดินทร์ ส่งบอลต่อให้ จักรพันธ์ แก้วพรม ได้ซัดระยะ 30 หลาเเต่ยังเหินข้ามคานออกไป นาทีที่ 38 เมืองทอง เล่นโต้กลับเร็ว ชนาธิป กระชากบอลจากกลางหนีผู้เล่นบุรีรัมย์มาสองคน ก่อนผ่านขวางมาให้ เคลตัน ซิลวา เตะหลบ อนาวิน ซัดด้วยซ้ายไปที่เสาเเรกเข้าไปอย่างสวยงามให้ เมืองทอง ทิ้งห่างเป็น 3-0 หลังจากนั้นบุรีรัมย์โหมบุกหนักเเต่ยังทำอะไรไม่ได้ จบครึ่งเเรกไปด้วยสกร์นี้ เกมในครึ่งหลังเป็น บุรีรัมย์ ที่เปิดเกมบุกหนักส่วน เมืองทอง รอจังหวะสวนกลับ นาทีที่ 63 เจ้าถิ่นได้โอกาสจากจังหวะที่ ธีราทร บรรจงซัดด้วยซ้าย 25 หลาเเต่บอลยังไม่ตรงกรอบ นาทีที่ 66 บุรีรัมย์ ได้ฟรีคิกระยะเผาขนทางกรอบเขตโทษฝั่งซ้าย สุเชาว์ ปั่นโค้งไปที่เสาเเรก เเต่ กวิรทร์ ยังลอยตัวชกบอลออกไปได้อย่างยอดเยี่ยม นาที่ 75 เอสซีจี เมืองทอง ได้ลุ้นอีกจากจังหวะโต้กลับ ธีราศิลป์ ได้หลุดเข้าไปซัดในกรอบ เเต่ศิวรักษ์ยังปัดบอลออกไปได้ หลังจากนั้นเข้าสู่ช่วงท้ายเกมนาที 90+1 บุรีรัมย์ ต้องเหลือผู้เล่นเพียง 10 คน เมื่อ เวสลี่ย์ เฟย์โตซ่า ไปเจตนาทำฟาวล์ กวินทร์ เเละเป็นใบเหลืองที่สองเป็นใบเเดงถูกไล่ออกจากสนามไป หลังจากนั้นช่วงเวลาที่เหลือทั้งสองทำอะไรกันเพิ่มไม่ได้จบ เมืองทอง ล้างสถิติบุกมาเอาชนะ บุรีรัมย์ ได้เป็นครั้งเเรก จากการพบกัน 21 นัด รายชื่อ 11 ตัวเเรกทั้งสองทีม บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด : ศิวรักษ์ เทศสูงเนิน (ผู้รักษาประตู), นัสตพล มาลาพันธ์, อันเดรส ตูเนซ, นฤบดินทร์ วีรวัฒโนดม, อนาวิน จูจีน, จักรพันธ์ แก้วพรม, โก ซุล กิ , สุเชาว์ นุชนุ่ม (C), ธีราทร บุญมาทัน, คิม ซึง-ยอง, ไคโอะ เฟลิเป้ กอนซัลเวส เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด : กวินทร์ ธรรมสัจจานันท์ (ผู้รักษาประตู), ทริสตอง สมชาย โด, เปโดร มาริโอ อัลบาเรซ, นาโออากิ อาโอยามะ, พีรพัฒน์ โน๊ตชัยยา, สารัช อยู่เย็น, ธนบูรณ์ เกษารัตน์, ชนาธิป สรงกระสินธ์, คเลตัน ซิลวา, อดิศักดิ์ ไกรษร, ธีรศิลป์ แดงดา (C)

โปรแกรมมวยไทยวันนี้ วันศุกร์ที่ 29 เมษายน 2559
ลุมพีนี /  วันศุกร์ที่ 29 เมษายน 2559 / 

โปรแกรมมวยไทยวันนี้ วันศุกร์ที่ 29 เมษายน 2559 ศึกรวมพลคนแปดริ้ว เวทีมวย ลุมพีนี เวลา 18:30 น. 1. เพชรรุ่ง ส.จ.วิชิตแปดริ้ว  Vs  บัลลังก์เงิน ป.พีณภัทร 2. เปรี้ยวปาก ยอดอัศวินทรานสปอร์ต  Vs  ศิวกร เกียรติเจริญชัย 3. ศักดิ์ชัยน้อย เอ็ม.ยุ.เด็น  Vs  ศิริมงคล พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิมส์ 4. คิงส์ เกียรติเจริญชัย  Vs  ปลากัด ป.พีณภัทร 5. สิงห์ พรัญชัย  Vs  เมธี ส.จ.ต้อยแปดริ้ว 6. ฉลาม พรัญชัย  Vs  พระจันทร์ฉาย พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิมส์ 7. แสน พรัญชัย  Vs  เพชรอู่ทอง อ.ขวัญเมือง 8. ยอดวิชา เข้มมวยไทยยิม  Vs  ฤทธิ์เทวดา สิทธิกุล 9. เมืองไทย พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิมส์  Vs  ธนญชัย ธนกรยิม ** หมายเหตุ อาจมีการเปลี่ยนแปลงคู่ชก

โปรแกรมมวยไทยวันนี้ วันศุกร์ที่ 22 เมษายน 2559
วันศุกร์ที่ 22 เมษายน 2559 /  ศึกเกียรติเพชร / 

โปรแกรมมวยไทยวันนี้ วันศุกร์ที่ 22 เมษายน 2559 ศึกเกียรติเพชร เวทีมวย ลุมพีนี เวลา 18:30 น. 1. เก่งชนะ ศิษย์ช่างเปา  Vs พญาเม่น ศิษย์ลมหนาว 2. นิลมังกร อ.สบายแท้  Vs  เพชรธวัช พุ่มพันธุ์ม่วง 3. แสนศักดิ์ ส.บุญเยี่ยม  Vs  เพชรท่าเรือ ซีด้ากบวัสดุภัณฑ์ 4. กระดูกเหล็ก ก.กลมเกลียว  Vs  คมเพชร ศิษย์สารวัตรเสือ 5. เพชรสายฝน เอราวัณ  Vs  เพชรเอก ร.ร.กีฬาโคราช   6. เป็นต่อ ท.พราน49  Vs  ขาวสนิท ดราก้อนมวยไทย 7. บัลลังก์เงิน ป.พีณภัทร  Vs  เพชรรุ่ง ส.จ.วิชิตแปดริ้ว 8. ปอชอน ศศิประภายิม  Vs  ซิน จิตติยิม 9. กริชเงิน สวนพลูคาร์เซ็นเตอร์  Vs  ยอดนักรบ ภ.บุญสิทธิ์ ** หมายเหตุ อาจมีการเปลี่ยนแปลงคู่ชก

โปรแกรมมวยไทยวันนี้ วันพุธที่ 27 เมษายน 2559
ราขดำเนิน /  วันพุธที่ 27 เมษายน 2559 / 

โปรแกรมมวยไทยวันนี้ วันพุธที่ 27 เมษายน 2559 ศึกเจริญมวยไทย เวทีมวย ราขดำเนิน เวลา 18:30 น. 1. วันพิชิต อ.ประเสริฐ  Vs  จิ้งหรีดทอง อึ่งอุบล 2. เพชรโพธิ์ทอง ศรีพนมยิมส์  Vs  ยอดวังทอง ป.ประกิต 3. แสงพิชิต เอส.ที.ดี.ทรานสปอร์ต  Vs  เพชรสมหวัง อ.ประเสริฐ 4. รักสมหมาย สิทธิ์ปากพนัง  Vs  ชนะชัย พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิมส์ 5. เด่นหนองแก ไมอามี่คอนโดบางปู  Vs  นำชัย ศิษย์รุ่งอนันต์ 6. วีระชัย ศิษย์ก้องสยาม  Vs  เพชรเชียงขวัญ นายกสมเดช 7. พญาต่อ อ.ขวัญเมือง  Vs  เพชรดำ ส.สง่าการช่าง 8. ปากน้ำประแสร์ ส.จ.แดนระยอง  Vs  เสือพรชัย เคียนซารังสิต 9. กสิกร ส.จ.แดนระยอง  Vs  เงิน ม.ภูวนานายพลคนขอนแก่น ** หมายเหตุ อาจมีการเปลี่ยนแปลงคู่ชก